Nhà Sản phẩmSợi tóc quang

12 Đầu nối đuôi heo quang đầy màu sắc SC Chứng nhận AP AP / UPC

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

12 Đầu nối đuôi heo quang đầy màu sắc SC Chứng nhận AP AP / UPC

Trung Quốc 12 Đầu nối đuôi heo quang đầy màu sắc SC Chứng nhận AP AP / UPC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  12 Đầu nối đuôi heo quang đầy màu sắc SC Chứng nhận AP AP / UPC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OTOP
Chứng nhận: ROHS, SGS, Telcordia GR-1209 & GR-1221
Số mô hình: SC / APC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000pcs
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi nhựa và thùng carton
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T
Khả năng cung cấp: 400000 chiếc mỗi tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Đuôi cáp quang Mất chèn: .250,25dB
Chiều dài: 1,5m hoặc tùy chỉnh Loại chất xơ: G652D / G657A1 / G657A2, v.v.
Loại trình kết nối: SC / APC Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85oC

12 Đầu nối đuôi heo quang đầy màu sắc SC Chứng nhận AP AP / UPC

Tính năng

- Giá cả cạnh tranh

- Mất chèn thấp & PDL

- Chấm dứt nhà máy và thử nghiệm

- Tùy chọn sợi: Sợi Panda G652D / G657A / OM1 / OM2 / OM3 và PM

- Tùy chọn kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / DIN / SMA / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

- Tùy chọn đánh bóng: PC / UPC / APC

- Kết nối tính năng với Ferrules gốm

♦ Ứng dụng

1. Mạng viễn thông

2. Ứng dụng FTTH FTTX

3. Kết nối Interframe chuyển mạch quang

4. Chế độ truyền không đồng bộ (ATM)

5. Cài đặt tiền đề

♦ Đặc điểm kỹ thuật

Thông số Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn
Loại sợi SM (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3 / OM4 / OM5)
Vật liệu áo khoác LSZH / OFNR / PVC
loại trình kết nối SC / LC / ST / LC / MU / DIN / SMA / MTRJ / MPO / E2000
Vật liệu Ferrule  gốm sứ
Kiểm tra bước sóng 1310 ± 30/1550 ± 30nm 850 ± 30/1300 ± 30nm
Tổn thất chèn (dB)
TIA / ĐTM-455-107
0,25dB
(PC / UPC / APC)
≤ 0,3dB
(PC / UPC)
Mất mát trở lại (dB)
TIA / ĐTM-455-107
≥50dB (PC / UPC)
≥60dB (APC)
≥40dB (PC / UPC)
Trao đổi 0,2dB
Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patchcord
Nhiệt độ hoạt động (° C) -10 ~ + 70
Nhiệt độ lưu trữ (° C) -40 ~ +85
Gói 1 đơn vị / túi
* Tất cả các giá trị được chỉ định là với các đầu nối.

Chi tiết liên lạc
Sichuan Otop Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: li

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)