Nhà Sản phẩmĐa xơ đẩy

Kết nối MPO cáp màu hồng Nữ MPO đến chứng nhận MPO nam

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Kết nối MPO cáp màu hồng Nữ MPO đến chứng nhận MPO nam

Trung Quốc Kết nối MPO cáp màu hồng Nữ MPO đến chứng nhận MPO nam nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Kết nối MPO cáp màu hồng Nữ MPO đến chứng nhận MPO nam

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OEM
Chứng nhận: ROHS, ISO9001,ISO14000, OHSAS18001
Số mô hình: MPO

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T
Khả năng cung cấp: 10000 máy tính mỗi tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Màu: Cáp hồng Mất mát trở lại (dB): 55/50 (dB), ≥50, APC≥60
Cốt lõi: Đa sắc Cáp: 12 sợi
Đầu nối: MPO nữ thành MPO nam Ferrule gốm: Upc (tiếng Ba Lan phẳng)
Cực tính: Thẳng (Key-up to Key-Down)

Kết nối MPO cáp màu hồng Nữ MPO đến chứng nhận MPO nam

Giới thiệu

1. Hiệu suất cao trong IL & RL
2. Kết thúc và lắp ráp đầu nối 4,8,12 và 24 sợi
3. Được thiết kế cho các ứng dụng SM và MM tổn thất thấp và mất tiêu chuẩn
4. Giải pháp kinh tế cho việc chấm dứt hàng loạt chất xơ
5. Thích hợp cho ứng dụng MPO / MTP
6. Có sẵn cáp tròn, cáp hình bầu dục và các tùy chọn ruy băng trần
7. Vỏ mã hóa màu có sẵn để phân biệt loại sợi, loại đánh bóng và / hoặc loại đầu nối
8. Đuôi heo sợi quang MPO
9. Lõi 12 đến144
10. Thông qua MPO / MTP
11. Đầu nối kéo / đẩy 12 sợi đơn
12. OEM


- 12 sợi tiết kiệm không gian trong một đầu nối duy nhất
- Kết nối mật độ cao giữa các thiết bị mạng trong phòng viễn thông
- Dễ dàng cài đặt và gỡ bỏ với chốt kéo đẩy
- Thiết kế nhỏ gọn cho các ứng dụng nhiều sợi với giới hạn không gian
-. Với chuẩn kết nối MPO / MTP 12 sợi và 24 sợi
- Có sẵn trong OS1 / 2, OM2, OM3 và OM4
- Có sẵn trong FC, LC, SC, ST, MU và MTP / MPO
- Loại giao diện được đánh bóng có PC, UPC và APC
- Có sẵn trong 12/24/36/48/72/96 / 144-sợi
-100% nhà máy được thử nghiệm
- Các đầu nối rời rạc được xử lý nhiệt và sử dụng ống bọc gốm và tay áo
- Các sợi quạt ra từ đầu nối MPO / MTP thành từng sợi đơn hoặc song công
- Được tùy chỉnh về chiều dài, so le, loại đầu nối, loại đột phá, số sợi và sợi ghi nhãn

Cực tính


Loại A - Thẳng (phím lên đến phím xuống): Phân cực thẳng thường để kết nối các bảng vá. Chúng được nối dây trong một cấu hình được nhân đôi, đi từ Chân 1 trên một đầu nối đến Chân 1 ở đầu đối diện, v.v.
Loại B - Rollover (key-up to key-up): Phân cực Rollover được sử dụng chủ yếu để kết nối với các bộ chuyển mạch và thu phát trong các ứng dụng 40Gb. Trong phân cực cuộn 12 sợi, cáp được nối từ Chân 1 trên một đầu nối đến Chân 12 ở đầu đối diện. Sau đó 2 đến 11, và cứ thế.
Loại C - Flipped: Phân cực ghép đôi là loại phân cực được sử dụng phổ biến nhất cho cáp này và thường được sử dụng trong các ứng dụng cassette-to-cassette. Chân 1 ở một đầu đi đến Chân 2 ở đầu đối diện và 2 đến 1, 3 đến 4, 4 đến 3, v.v. Đây là tùy chọn phân cực mặc định, nhưng bạn có thể chọn phân cực mong muốn từ menu thả xuống của chúng tôi ở trên.

Đặc điểm kỹ thuật

Tham số Đơn vị Giá trị
Kết nối / MTP / MPO FC ST18 SC LC
Ferrule / APC UPC PC UPC APC (Bước) APC (hình nón)
Loại sợi / SM MM SM MM SM MM SM MM SM MM
Mất chèn dB <0,7 <0,5 <0,25 <0,20 <0,25 <0,20 <0,30 / <0,30 /
Lặp lại Thời gian > 500 > 1000
Khả năng thay thế lẫn nhau dB / <0,10
Mất mát trở lại dB > 36 > 20 > 45 > 36 > 50 > 36 > 60 / > 60 /

♦ Đóng gói

Túi nhựa & thùng carton

Chi tiết liên lạc
Sichuan Otop Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: li

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)